Bawul Valve mai cikakken Weld

Takaitaccen Bayani:

Tsarin tsari

  • Biyu toshe da zubar jini (DBB)
  • 1 pc cikakken welded jiki
  • Anti Static spring
  • Anti Blowout Stem
  • Wuta lafiya
  • Taimakon kogon kai

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siga

Matsayin Zane: API 6D
Wuta lafiya: API 607/6FA
Matsakaicin zafin jiki: ASME B16.34
Girman Girma: 2" zuwa 48" (DN50-DN1200)
Port: Cikakkun bugu ko ragi
Matsayin Matsi: 150LB zuwa 2500LB
Ƙarshen Haɗin kai: Flanged RF, RTJ, Butt Weld
Nau'in Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararru
Matsakaicin Ƙarshen Ƙarshen Flanged: ASME B16.5 (24 "da ƙasa), ASME B16.47 Series A ko B (sama da 24")
Butt Weld Ƙarshen Girma: ASME B16.25
Fuska da Fuska Girma: ASME B16.10
Dubawa da Gwaji: API 6D
Kayan Jiki: A105/A105N, F304, F316, F316L, F51, F53, F55, UNS N08825, UNS N06625.
Kayan Wuta: VITON AED, PEEK, karfe wanda ke zaune tare da TCC/STL/Ni.

Na zaɓi

Tsawon tushe
Guntun 'yar tsana mai waldawa/hannu


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana